BN

กลุ่มตรวจราชการและติดตามประเมินผล  

   

กลุ่มพัฒนาการศึกษา  

   

เอกสารเผยแพร่  

ep ban1

ep ban

   

ช่องทางรับฟังความเห็น  

Banner web

   

กฏหมายที่เกี่ยวข้อง  

Banner web2

   

ช่องทางการแจ้งเรื่องร้องเรียนการทุจริตและประพฤติมิชอบ  

Banner web5ed2

   

สถาบันวิจัยการศึกษาลุ่มน้ำโขง  

   

ปฏิทินกิจกรรม

ธันวาคม,
2019
ธันวาคม 2019
อาท จัน อัง พุธ พฤห ศุก เสา
1 Sunday, 1 December 2019 2 Monday, 2 December 2019 3 Tuesday, 3 December 2019 4 Wednesday, 4 December 2019 5 Thursday, 5 December 2019 6 Friday, 6 December 2019 7 Saturday, 7 December 2019
8 Sunday, 8 December 2019 9 Monday, 9 December 2019 10 Tuesday, 10 December 2019 11 Wednesday, 11 December 2019 12 Thursday, 12 December 2019 13 Friday, 13 December 2019 14 Saturday, 14 December 2019
15 Sunday, 15 December 2019 16 Monday, 16 December 2019 17 Tuesday, 17 December 2019 18 Wednesday, 18 December 2019 19 Thursday, 19 December 2019 20 Friday, 20 December 2019 21 Saturday, 21 December 2019
22 Sunday, 22 December 2019 23 Monday, 23 December 2019 24 Tuesday, 24 December 2019 25 Wednesday, 25 December 2019 26 Thursday, 26 December 2019 27 Friday, 27 December 2019 28 Saturday, 28 December 2019
29 Sunday, 29 December 2019 30 Monday, 30 December 2019 31 Tuesday, 31 December 2019 1 2 3 4
แสดงกิจกรรมจากทุกประเภท


   

ผู้บริหารระดับสูง  

 164  

นางสาวตรีนุช   เทียนทอง

 รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ


  1570540738

นายสุภัทร   จำปาทอง

ปลัดกระทรวงศึกษาธิการ


 

warat p2

นายวรัท พฤกษาทวีกุล

หัวหน้าผู้ตรวจราชการ ศธ.
ผู้ตรวจราชการฯ เขตตรวจราชการที่ 14

 


 

นายเจษฎาภรณ์ พรหนองแสน

ว่าที่ร.ต.เจษฎาภรณ์ พรหนองแสน

รองศึกษาธิการภาค 14
รักษาการในตำแหน่งศึกษาธิการภาค 14

   

facebook  

   

พระราชกรณียกิจ  

   

OIT  

OIT Banner

   

กอ.รมน. รับแจ้งเหตุความมั่นคง  

kkk

   

ช่องทางการสอบถาม  

Banner web4

   

รายงานโครงการตามแผนฯ พ.ศ.2564  

Banner p2